...::[L]ovely [A]cademy::...
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

...::[L]ovely [A]cademy::...

Have a nice day!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cry On My Shoulder

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Sev3n
Moderator
Moderator
Sev3n

Number of posts : 62

Cry On My Shoulder Empty
Bài gửiTiêu đề: Cry On My Shoulder   Cry On My Shoulder Icon_minitimeTue Jun 17, 2008 9:30 pm

Cry On My Shoulder ( Hy Khc Trn Vai Anh ! )
If the hero never comes to you Nếu như người đn ng m em mơ ước ko tới trong cuộc đời của em
If you need someone (when) you're feeling blue
Nếu như em cần ai đ v em cảm thấy lạnh lẽo
If you're away from love and you're alone
Nếu như em đang đợi chờ tnh yu nhưng em vẫn cn c độc
If you call your friends and nobody's home
Nếu như em gọi cho bạn b m chẳng ai nhấc my...You can run away but you can't hide
Em c thể ra đi nhưng em ko thể trốn trnh tất cả Through a storm and through a lonely night Khỏi cơn bo lng v đm di c đơn
Then I show you there's a destiny
Anh sẽ chỉ cho em thấy rằng đ l định mệnh The best things in life Những điều tốt đẹp nhất trn đời They're freeĐều khng mất tiền mua...

But if you wanna cry Nhưng nếu như em muốn khc
Cry on my shoulder
Hy khc trn vai anh! If you need someone who cares for you Em cần 1 người - 1 người thật sự quan tm đến em If you're feeling sad, your heart gets colder Nếu như em cảm thấy buồn v thấy tri tim mnh dần trở nn băng gi Yes I show you what real love can do Th anh sẽ cho em thấy điều tuyệt vời m tnh yu c thể lm được!

If your sky is grey oh let me know Nếu như một ngy bầu trời trở nn u m v anh ko thể biết There's a place in heaven where we'll go Bởi anh biết 1 thin đường m chng ta sẽ đếnIf heaven is a million years away D thin đường ấy cch c xa ngn dặm Oh just call me and I make your day Th chỉ cần em gọi, anh sẽ lập tức mang n đến bn em When the nights are getting cold and blue Khi mn đm trở nn lạnh lẽo v c đơnWhen the days are getting hard for you Khi ngy di trở nn nng bức đối với em I will always stay here by your side Th anh sẽ vẫn lun ở bn emI promise you I'll never hide Anh sẽ khng bao giờ trốn chạy, anh hứa ...
What real love can do
What love can do
What real love can do
What love can do
What real love can do
What love can do
~.~
http://360.yahoo.com/lamsao_quenduocem81189
Admin
Admin
Admin
Admin

Number of posts : 42

Cry On My Shoulder Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cry On My Shoulder   Cry On My Shoulder Icon_minitimeTue Jun 17, 2008 9:47 pm

Bi ny của Sev3n vik hả?Nu thế th uki.Ko nu sưu tầm th ghi rỏ tn ta giả v link gốg nhaz.Nhưng muh đọc cũng hay đ.Vừa Anh vừa việt Sak thix đo
https://dreamland.1talk.net
Sev3n
Moderator
Moderator
Sev3n

Number of posts : 62

Cry On My Shoulder Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cry On My Shoulder   Cry On My Shoulder Icon_minitimeTue Jun 17, 2008 9:57 pm

Admin đã viết:
Bi ny của Sev3n vik hả?Nu thế th uki.Ko nu sưu tầm th ghi rỏ tn ta giả v link gốg nhaz.Nhưng muh đọc cũng hay đ.Vừa Anh vừa việt Sak thix đo

Hjhj link gốc l trang blog kủa Sev3n đ ! Ca cần ghj ra hem zạ ? Hjhj Sak ca onl m tưởng Sak ih ngũ i chứ ? N add nik Sev3n cho hỏi m ku ih !
http://360.yahoo.com/lamsao_quenduocem81189
Admin
Admin
Admin
Admin

Number of posts : 42

Cry On My Shoulder Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cry On My Shoulder   Cry On My Shoulder Icon_minitimeTue Jun 17, 2008 10:09 pm

@Sev3n;Ah` dzi th dc oai`.Nu blog Sev3n th uki.Hem cần ghi re u Muh nick Sev3n l g thi add nick Sak naz` sakura_angel_94.
https://dreamland.1talk.net
p3_iu_nhOx
Moderator
Moderator
p3_iu_nhOx

Number of posts : 14

Cry On My Shoulder Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cry On My Shoulder   Cry On My Shoulder Icon_minitimeFri Jun 20, 2008 7:27 pm

[b]Seven: ủa: pi n wen nờ....phải l pi ht Cry On My Shoulder hok?...mnh thik pi n lắm h m sao bạn lại post pi ở đy??? phải post pi bn box lời pi ht mới đng chứ???
Sponsored content

Cry On My Shoulder Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cry On My Shoulder   Cry On My Shoulder Icon_minitime

Cry On My Shoulder
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» __Cry On My Shoulder's Song__